Plugins - Akismet Spam Protection - Stable (latest release) - en to tl_PH translation catalogue (125 entries)

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
tl_PH: %1$s ay pinalitan ang status ng komento sa %2$s.

en: %s ago
tl_PH: %s nakaraan

en: %s approved | %s approved
tl_PH[0]: Karaniwang: %s aprubado
tl_PH[1]: Maramihan: %s aprubado

en: %s reported this comment as not spam.
tl_PH: %s ay nireport na ang komentong ito ay hindi spam.

en: %s reported this comment as spam.
tl_PH: %s ay nireport ang komentong ito bilang spam.

en: (undo)
tl_PH: (ibalik)

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ay iyong site sa %2$s komentong spam.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site sa mga %2$s komentong spam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa <a href="%2$s">%3$s komentong spam</a>.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa mga <a href="%2$s">%3$skomentong spam</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
tl_PH: Hinaharangan ng <a href="%s">Akismet</a> ang spam na makapasok sa iyong blog.

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
tl_PH[0]: Karaniwan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>
tl_PH[1]: Maramihan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>

en: Accuracy
tl_PH: Kawastuhan

en: Active
tl_PH: Aktibo

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
tl_PH: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress %s o mas bago.

en: Akismet Configuration
tl_PH: Configuration ng Akismet

en: Akismet Error Code: %s
tl_PH: Error Code ng Akismet: %s

en: Akismet FAQ
tl_PH: FAQ(Pangunahing Tanong at Sagot) ng Akismet

en: Akismet Stats
tl_PH: Istatistika ng Akismet

en: Akismet Support
tl_PH: Suporta ng Akismet

en: Akismet Widget
tl_PH: Widget ng Akismet

en: Akismet anti-spam strictness
tl_PH: Katumpakan ng Akismet anti-spam

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang spam na ito bilang spam nang muling sinuri.

en: Akismet caught this comment as spam.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
tl_PH: Kinilala ng Akismet na hindi spam ang komentong ito nang mulang sinuri.

en: Akismet cleared this comment.
tl_PH: Kinlaro ng Akismet ang komentong ito.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
tl_PH: Nakaranas ng problema ang Akismet sa nakaraang SSL request at ito ay temporaryong hindi pinapagana. Ito ay mag-uumpisang gumamit ng SSL para sa mga request sa lalong madaling panahon.

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
tl_PH: Ang Akismet ay nagpi-filter ng spam, upang ika'y makapagpokus sa mas importateng bagay.

en: Akismet has detected a problem.
tl_PH: May nakitang problema ang Akismet.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
tl_PH: Ang Akismet ay na-check muli at nahuli ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
tl_PH: Nacheck muli at naklaro ng Akiset ang komentong ito.

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang magcheck ng komentong ito (respon: %s) ngunit awtomatikong susubukang muli mamaya.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang mag re-check ng komentong ito (response: %s).

en: All systems functional.
tl_PH: Gumagana ng maayos ang lahat ng system.

en: All time
tl_PH: Palagi

en: Always put spam in the Spam folder for review.
tl_PH: Palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Awaiting spam check
tl_PH: Naghihintay sa pagkontrol ng spam

en: Cancelled
tl_PH: Kanselado

en: Change
tl_PH: Baguhin

en: Cheatin&#8217; uh?
tl_PH: Nangongopya?

en: Check for Spam
tl_PH: Tignan kung may Spam

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
tl_PH: Piliin kung tatangalin ng kusa ang spam o palaging ilagay sa spam folder.

en: Cleaning up spam takes time.
tl_PH: Kailangan ng ora sa paglilinis ng spam.

en: Cleared by Akismet
tl_PH: Kinikilalang Hindi spam ng Akismet

en: Click the Use this Key button.
tl_PH: Iclick ang Gamitin itong Key button.

en: Comment History
tl_PH: Kasaysayan ng Komento

en: Comment status was changed to %s
tl_PH: Ang istado ng komento ay binago bilang %s

en: Comments
tl_PH: Komento

en: Contact Akismet support
tl_PH: Makipag-ugnayan sa Akismet support

en: Copy and paste the API key into the text field.
tl_PH: Icopy at paste ang API key sa patlang na ito.

en: Disabled.
tl_PH: Hindi gumagana.

en: Disconnect this account
tl_PH: Tanggalin ang account na ito

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
tl_PH: Ipakita ang numero ng komentong spam na nahuli ng Akismet

en: Enabled.
tl_PH: Gumagana.

en: Enter an API Key
tl_PH: Ilagay ang API Key

en: Enter/remove an API key.
tl_PH: Ilagay/tanggalin ang API key.

en: Flagged as spam by %s
tl_PH: Kinilalang bilang spam ni %s

en: Flagged as spam by Akismet
tl_PH: Kinikilala bilang spam ng Akismet

en: For more information:
tl_PH: Para sa maraming impormasyon:

en: For more information: %s
tl_PH: Para sa mas maraming impormasyon: %s

en: History
tl_PH: Kasaysayan

en: If you already have an API key
tl_PH: Kung mayroon ka ng API key

en: In 2012, Akismet began using subscription plans for all accounts (even free ones). A plan has not been assigned to your account, and we&#8217;d appreciate it if you&#8217;d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one.
tl_PH: Simula nuong 2012, ang Akismet ay nagsimulang gumamit ng mga subscription para sa lahat ng mga accont (maski ang mga free account). Mistulang walang subscription ang naka-assign sa iyong account, <a href="%s" target="_blank">mag-sign in sa iyong account</a> at pumili ng isa.

en: Manually enter an API key
tl_PH: Ilalagay ang API key

en: Missing
tl_PH: Nawawala

en: Network functions are disabled.
tl_PH: Hindi aktibo ang Network functions.

en: New to Akismet
tl_PH: Bago sa Akismet

en: Next Billing Date
tl_PH: Ang susunod na araw ng pagbabayad

en: No Subscription Found
tl_PH: Walang Nakitang Suskripsyon

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll sort this out.
tl_PH: Huwag mag-alala! Makipag-ugnayan at aayusin namin ito.

en: Note:
tl_PH: Puna:

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong iset-up ang Akismet plugin.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong makita ang statistika ng spam ng iyong site.

en: Overview
tl_PH: Pangkalahatang-Ideya

en: Past six months
tl_PH: Nakaraang anim na buwan

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
tl_PH: Maaari lamang na <a href="%1$s">mag-upgrade ng WordPress</a> sa kasalukuyang bersyon, o <a href="%2$s">magdowngrade to bersyon na 2.4 ng Akismet na plugin</a>.

en: Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
tl_PH: Mangyaring <a href="%s" target="_blank">kontakin ang aming support team</a> para sa ano mang mga katanungan.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
tl_PH: Maaaring lamang suriin ang <a href="%s">Akismet configuration</a> at makipag-ugnayan sa iyong web host kung patuloy ang problema.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
tl_PH: Maaari lamang makipag-ugnayan sa <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> para sa tulong.

en: Please update your payment information.
tl_PH: Mangyaring i-update ang impormasyon ng iyong bayad.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
tl_PH: Mangyaring bisitahin ang iyong <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> upang magawang aktibong muli ang iyong suskripsyon.

en: Re-adding...
tl_PH: Ibinabalik...

en: Remove this URL
tl_PH: Tanggalin itong URL

en: Removing...
tl_PH: Tinatanggal...

en: Save Changes
tl_PH: Isave ang mga binago

en: Settings
tl_PH: Mga Setting

en: Show approved comments
tl_PH: Ipakita ang mga aprubadong komento

en: Show the number of approved comments beside each comment author
tl_PH: Ipakita ang numero ng mga aprubadong komento katabi ng may-akda nito

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
tl_PH: Ipakita ang numero ng aprubadong komento katabi ng may-akda sa pahina ng listahan ng komento.

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
tl_PH: Magsign-up para sa account sa %s upang makakuha ng API key.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
tl_PH: Tahimik na tanggaling ang masasamang at matinding spam para hindi ko na ito makita.

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
tl_PH: Ang ibang komento ay hindi nasuri kung spam ng Akismet. Ang mga ito ay pansamantalang nasa moderation at titignan muli.

en: Spam Blocked
tl_PH: Nakaharang na Spam

en: Spam blocked | Spam blocked
tl_PH[0]: Spam ay nakaharang

en: Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than 1 day is deleted automatically. | Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than %2$d days is deleted automatically.
tl_PH[0]: Ang spam sa <a href="%1$s">spam folder</a> na higit na sa 1 araw ay awtomatikong mabubura.
tl_PH[1]: Ang spam sa <a href="%1$s">spam folder</a> na higit na sa  %2$d mga araw ay awtomatikong mabubura.

en: Status
tl_PH: Istado

en: Strictness
tl_PH: Katumpakan

en: Subscription Type
tl_PH: Tipo ng Suskripsyon

en: Suspended
tl_PH: Suspendido

en: Temporarily disabled.
tl_PH: Temporaryang hindi gumagana.

en: The API key you entered could not be verified.
tl_PH: Ang iyong inilagay na key ay hindi makumpirma.

en: The Akismet subscription plan
tl_PH: Ang plano ng suskripsyon ng Akismet

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
tl_PH: Hindi magawa ang koneksyon sa akismet.com. Mangyaring tingnan ang <a href="%s" target="_blank">aming guide tungkol sa firewall</a> at i-check ang iyong server configuration.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
tl_PH: Ang inilagay ng key ay hindi tama. Pakitignan muli ito.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
tl_PH: Ang stado ng suskripsyon - aktibo, kanselado o suspendido

en: There is a problem with your API key.
tl_PH: May problema sa iyong API key.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
tl_PH[0]: Karaniwan: Mayroong <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.
tl_PH[1]: Maramihan: Mayroong mga <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
tl_PH: Walang anuman ang nasa <a href='%s'>spam queue</a> sa ngayon.

en: This comment was reported as not spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport bilang spam.

en: This comment was reported as spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport biang spam.

en: Title:
tl_PH: Titolo:

en: To continue your service, <a href="%s" target="_blank">upgrade to an Enterprise subscription</a>, which covers an unlimited number of sites.
tl_PH: Upang ipagpatuloy ang iyong serbisyo, <a href="%s" target="_blank">mag-upgrade sa Enterprise subscription</a>, na sumasakop sa unlimited na bilang ng mga site.

en: URL removed
tl_PH: Tanggal na ang URL

en: Un-spammed by %s
tl_PH: Kinilalang Hindi spam ni %s

en: View comment history
tl_PH: Tignan ang kasaysayang ng komento

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
tl_PH: Hindi namin ma-proseso ang iyong bayad. Mangyaring <a href="%s" target="_blank">i-update ang mga detalye ng iyong bayad.</a>

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
tl_PH: Maaari mo kaming tulungan para labanan ang spam at mai-upgrade ang iyong account sa mapamamagitan ng <a href="%s" target="_blank">pag-aambag ng kaunting halaga</a>.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
tl_PH: Wala kang Akismet plan.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
tl_PH: Kailangan mong ilagay ang API key para maging aktibo ang serbisyo ng Akismet sa iyong site.

en: You&#8217;re using Akismet on far too many sites for your Pro subscription.
tl_PH: Ginagamit mo ang Akismet sa napakaraming site na para sa iyong Pro subscription.

en: You&#8217;re using your Akismet key on more sites than your Pro subscription allows.
tl_PH: Ginagamit mo ang iyong Akismet key sa mas maraming mga site na pwede para sa iyong Pro subscription.

en: Your API key is no longer valid. Please enter a new key or contact support@akismet.com.
tl_PH: Ang iyong API key ay hindi na balido. Mangyaring maglagay ng bagong key o kontakin ang support@akismet.com.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
tl_PH: Nakansela ang iyong Akismet plan.

en: Your Akismet subscription is suspended.
tl_PH: Suspendido ang iyong suskrisyon sa Akismet.

en: Your Pro subscription allows the use of Akismet on only one site. Please <a href="%s" target="_blank">purchase additional Pro subscriptions</a> or upgrade to an Enterprise subscription that allows the use of Akismet on unlimited sites.
tl_PH: Ang iyong Pro subscription ay pinapayagan kang gamitin ang Akismet sa isang site lamang. Mangyaring <a href="%s" target="_blank">bumili ng adisyonal na Pro subscriptions</a> o mag-upgrade sa Enterprise subscription na pinapayagan ang Akismet sa unlimited na site.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
tl_PH: Ang iyong Web server ay hindi makagawa ng SSL request; kontakin ang iyong Web host at tanungin sila kung sumusuporta ng SSL request.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
tl_PH: Ang iyong web host o server administrator ay hindi pinapagana ang PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function. <strong>Hindi gagana ng maayos ang Akismet hanggang ito'y hindi pa naaayos.</strong> Mangyaring makipag-ugnayan sa iyong web host o firewall administrator at ibigay<a href="%s" target="_blank"> itong impormasyon tungkol sa  system requirements ng Akismet</a>.
